Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากสนามบิน Narita ไป Ikebukuro ซื้อ Suica + N'EX ดีไหมครับ ติดต่อทีมงาน

จากสนามบิน Narita ไป Ikebukuro ซื้อ Suica + N'EX ดีไหมครับ
ราคา 5500 เยน รวม Round Trip และ Suica อีก 1500 เยน (ค่ามัดจำอีก 500 เยน)

หรือนั่ง Keisei Skyliner ดีครับ มีตั๋วแบบ Round Trip ไหมครับ

หรือนั่ง Airport Limousine Bus ดีครับ มีตั๋วแบบ Round Trip ไหมครับ

แล้วมีอยู่วันนึง ผมต้องนั่งสาย JR Yamanote Line บ่อยมาก มีบัตร 1 day pass แนะนำไหมครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ค. 55 11:33:54

จากคุณ : Majika
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 55 11:33:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com