Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครไปญี่ปุ่นช่วง 27 กค - 4 สค (โตเกียว-โอซาก้า) มาทักทายกันได้ครับบบบบ ติดต่อทีมงาน

ถึงเพื่อนๆที่กำลังจะไปญี่ปุ่นในช่วงเดียวกันนี้ 
มาร่วมทริปไปบางวันกะผมได้นะครับ  ผมเน้นเที่ยวมันๆ ไปหลายแห่งครับ
และชอบกินอะไรง่ายๆ (จะได้มีเวลาเที่ยวเยอะๆ)

ผมไปเที่ยวคนเดียว  ชอบเข้าพิพิธภัณธ์ ถ่ายรูปครับ ชอบช้อปปิ้ง
(โดยเฉพาะ แบรนด์เนมครับ)

ศุกร์ 27  ถึงนารีตะ บ่าย 3.45 ครับ   
จะไปช้อปปิ้งแบรนด์เนมมือ 2 ครับแถวๆ อิเซตัน หรือ ทากาชิยาม่า

เสาร์ 28  นอนโตเกียว
เที่ยว ฮาโกเน่ทั้งวัน  ค่ำๆอาจจะไป โอไดบะ (ถ้ามีเวลา)

อาทิตย์ 29  นอนโตเกียว

ตอนเช้าไปเที่ยวสวนน้ำ อยากไปมากกกกครับ   บ่ายๆไป ฮาราจุกุ  อะกิฮาบะระ พิพิธภัณฑ์แห่งชาติโตเกียว

จันทร์ 30  นอนโตเกียว
เช้าไปเที่ยวคามาคูระ    บ่ายถึงเย็น โยโกฮาม่า

อังคาร 31  นอนโอซาก้า
ตื่นเช้าหน่อน ไปวัดเซนโซจิ  ช้อบย่านอาซ่ากูสะ  วังอิมพีเรียล
ประมาณ บ่าย 2 นั่งชินคันเซนไป โอซาก้า
ชมโอซาก้ายามเย็น

พุธ 1  นอนโอซาก้า

เที่ยวเกียวโต ไปกลับ

พฤหัส 2  นอนโอซาก้า
เที่ยวนาระ  ไปกลับ

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 55 10:12:41

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 55 10:12:26

แก้ไขเมื่อ 26 ก.ค. 55 10:11:39

จากคุณ : visionari
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 55 10:10:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com