Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] [รีวิว] เล็กๆน้อยๆกับ Holiday Inn Golden Mile, Hong Kong ค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ เป็นกระทู้รีวิวครั้งแรกค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^

ทริปนี้เดินทางไปเมื่อตอนพักร้อนวันที่ 10-13 กรกฎาค่ะ ช่วงเซลล์กันเลยทีเดียว ไม่มีข้อมูลใดๆเลย ก็ค้นจาก pantip นี่ล่ะค่ะ

ต้องการที่พักย่าน Tsim Sha Tsui ค่ะ เพราะคิดว่าสะดวกและเดินทางสบาย เลยไปลงที่โรงแรมคุ้นเคย Holiday Inn Golden Mile ค่ะ ลองจองผ่านหน้า Booking กับ agoda แล้วราคายังสูง เลยติดต่อโดยตรงกับโรงแรมเผื่อจะได้ส่วนลดจากหน้าที่การงานบ้าง สุดท้ายเลยลงตัวที่นี่ค่ะ

ตัดสินใจว่ากลับจากเที่ยวแล้วจะมารีวิวแน่นอน เพราะหารีวิวโรงแรมนี้อ่านยากมากๆ ไม่ค่อยมีใครทำเลย
ยังไงคิดว่ากระทู้รีวิวเล็กๆน้อยๆนี้คงช่วยการตัดสินใจเลือกที่พักของเพื่อนๆได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : UneFille
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 55 19:05:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com