Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ขอคำแนะนำ]เที่ยวเกาะล้านหรืออื่นๆ เช้า-เย็นกลับ งบ1000ต่อคน(ไป2คน) ติดต่อทีมงาน

ขอคำแนะนำตามหัวข้อเลยครับ:) งบตอนนี้สำหรับสองคนมี2000ครับ แต่บวกได้แีกนิดหน่อยครับ อยากได้คำแนะนำทุกอย่างเลยครับตั้งแต่ต้นจนจบ ๆปรถตู้นะครับ อยากได้พวกเวลาต่าางๆเวลารถเวลาเรือด้วยน่ะครับ หาดไหนเงียบบ้าง หาดไหนแนะนำหรือใครอยากแนะนำที่อื่นก็ได้เลยครับ^^ ผมกำหนดไว้ว่าอาจไปวันพฤหัสหน้า(วันหยุด)หรือไม่ก็วันอาทิตถัดไปครับ

จากคุณ : nattanonkun
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 55 11:01:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com