Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาดใหญ่ วันครึ่ง ไปไหนดีครับ ติดต่อทีมงาน

ไปแอร์เอเซียปลายสิงหาครับ ถึงหาดใหญ่7.30
ก่อนเวลาเช็คอินตอนบ่าย ขอคำแนะนำด้วยครับ

1- อาหารเช้า เห็นรีวิวโชคดีติ่มซำ ไม่ทราบจากสนามบินมีรถสาธารณะหรือรถสองแถวถึงร้านนี้ไหม มีร้านอื่น ๆ แนะนำไหมครับ

2.-หลังจากนั้นควรแวะที่ไหนก่อนดีครับ ตลาดกิมหยง หรือสวนสาธารณะ แล้วเช็คอินก่อนค่อยเที่ยวต่อ
(จองโรงแรมห่างจากกิมหยงประมาณ600 เมตร)

3.- อาหารกลางวัน กรุณาแนะนำด้วยครับ อยากได้ที่รถสองแถวเข้าถึงครับ

4. กว่าจะเสร็จจาก ตลาดกิมหยง และ สวนฯ คงเย็น รบกวนอีกสัก 1 มื้อครับ

5. ยามราตรีที่นั้นมีที่ไหนให้เดินเล่น และร้านไหนให้นั่งได้
   ปลอดภัย ราคาพอสมควร

วันที่สอง มีเวลาถึงเที่ยง ควรแวะที่ไหนเพิ่มเติมอีกครับก่อนเดินทางกลับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : karieng
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 55 11:35:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com