Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกกิ๊ฟ ทำไมใช้ facebook ในจีนไม่ได้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้เดินทางมาอยู่ที่ chongqing แล้วค่ะ แต่สงสัยว่าทำไมไม่สามารถเข้าเว็ป Facebook. ได้เลย ประเทศจีนเค้าไม่อนุญาตให้เล่นหรือค่ะ แอบเซ็งเล็กน้อยเพราะ Facebook ก็เป็นอีกหนึ่งช่องทางในการติดต่อกับคนที่กทม อ่ะค่ะ ต้องอยู่ที่นี่ตั้ง 1 เดือนแนะ

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

จากคุณ : ก๊วยจั๊บน้ำใส ใส่หมูกรอบ
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 55 16:29:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com