Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เซียนพัทยาช่วยหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

1.พอดีจะนั่งรถตู้จากอนุสาวรีย์ไปพัทยา (บริษัท รถรุ่งเรือง ราคา97บาท) ไม่ทราบว่ารถจะไปจอดแถวไหนบ้าง สามารถลงแถวโรงแรมไอบิสเลยได้มั้ยค่ะ (พอดีเราจะไป Art in paradise) ถ้าลงระหว่างทางไม่ได้ รถไปจอดแถวไหนค่ะ แล้วจะนั่งรถสองแถวสายไหนไป Art in paradise ได้บ้าง ไม่อยากเหมาค่ะ เห็นคนบอกว่าราคาตลอดสาย10บาทเอง  มีวิธีไหนที่จะต่อสู้ฟาดฟันกับสองแถวให้ไม่ให้หลอกเราได้บ้างค่ะ แล้วแถว art in paradise มีที่ไหนน่าเที่ยวบ้างค่ะ ไปเช้าเย็นกลับค่ะ

จากคุณ : นางสาวหน้าเงิน
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 55 13:22:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com