Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ ที่พักใหม่ๆใกล้แพลตินั่ม งบไม่เกิน1000 ติดต่อทีมงาน

ขอรบกวนช่วยแนะนำที่พักใหม่ๆหรือเก่าแต่สะอาดบริเวณแพลตตินั่ม/ประตูน้ำ หรือแถบแอร์พอร์ตลิงค์ ราชปรารภก็ได้ครับ งบประมาณ1000บาท
หรือเป็นพวกเซอร์วิสอพาร์ทเม้นท์ก็ได้ไม่ทราบว่าพอจะมีรึปล่าวในงบเท่านี้

รบกวนด้วยนะครับ
ขอบคุณครับบ
:)

จากคุณ : pwilliam
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 55 23:56:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com