Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยนั่ง Business, First Class บ้างครับ ติดต่อทีมงาน

เอาเป็นไฟล์ไกลๆหน่อยนะครับ บินไปฮ่องกง สิงคโปร์ ไม่เป็นไร

คืออยากถามว่า มันวิเศษกว่านั่ง Eco มากมั๊ยครับ
คือมีความฝันว่าอยากลองนั่งดูซักครั้งในชีวิต แต่ราคามันแพงเกิน
กดดูเล่นๆ บินไปนิวซีแลนด์ สี่คนพ่อแม่ลุก ไปธรรมดา 140000 ถ้าบินบิสสิเนส สี่แสน!!!! แล้วไม่ใช่ทุกไฟล์จะมี business, first เสมอไปด้วย บินไปญี่ปุ่นไม่เห็นมีเลย มีแต่แบบธรรมดา

บางทีบินข้ามทวีปไกลๆ นั่งแคบๆ ผมตัวใหญ่หน่อย มันทรมานมากๆๆๆ หลับบนเครื่องก็แทบไม่ได้ มันแคบ อึดอัด แต่ดูราคาแล้ว ไกลจากความเป็นจริงมาก
ใครแชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : kopbirt
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 55 12:55:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com