Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาเที่ยวหัวหินในวันหยุดเข้าพรรษาค่ะ ติดต่อทีมงาน

เดินทางจากบ้านประมาณ 12.00 ค่ะแวะทานอาหารกลางวันแล้วก็เดินทางถึงหัวหินประมาณ 15.00 น.ค่ะระหว่างเดินทางฝนก็ตกบ้างแต่ไม่มากค่ะพอมาถึงก็วนหาที่พักค่ะแต่พอลองไปดูที่บ้านทองหัวหินก็ลักษณะเหมือนตึกแถวนะค่ะดูทึบ ๆ แฟนเลยบอกว่าอย่าพักเลยเลยขับมาเรื่อย ๆ มาจนถึงหัวหินซ. 67 ค่ะ(ถิ่นเก่าค่ะเคยพักมาประมาณ2 ปีมาแล้วค่ะ)อยู่ตรงข้ามกับรร.คาทอลิกเลยค่ะพอเข้ามาก็เจอที่นี่เลยค่ะ รามาญา เกสเฮาส์พอเข้ามาคุยราคาคือปกติมา 2 คนเค้าคิด 800 บาทค่ะแต่พอดีรอบนี้มา 5 คนค่ะผู้ใหญ่ 3 คนเด็ก 2 คนค่ะเค้าเลยคิด 1,200 บาทค่ะแต่วันที่2 ส.ค.ที่เป็นวันหยุดต่อเนื่องเค้าก็ให้ราคา 1,200 นะค่ะไม่ชาร์จเพราะเราเข้าวันนี้เค้าเลยคิดต่อเนื่องไปเลย  อันนี้เป็นรูปที่พักค่ะเป็นห้องแฟมิลี่ค่ะ 1เตียงใหญ่กับอีก 1 เตียงเล็กค่ะ

จากคุณ : annytravel
เขียนเมื่อ : 1 ส.ค. 55 23:39:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com