Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การขี่มอเตอร์ไซค์ ในเมืองเชียงใหม่ ติดต่อทีมงาน

พอดีจะเดินทางไปเที่ยวเชียงใหม่ แต่เครื่องลงประมาณ 11 โมงเช้า จะเช่ารถยนต์ขับก็ไม่คุ้ม เลยว่าจะหาเช่ามอเตอร์ไซค์

แต่เราไปกัน 3คนพี่น้อง ถ้าเช่าคันเดียว(ประหยัด)ซ้อน 3 จะโดนตำรวจเชียงใหม่จับกินมั้ยครับ

หรือมีตำแหน่งไหนที่คุณตำรวจของประชาชนสิงห์สถิตอยู่แถวนั้นเป็นประจำบ้างครับจะได้หลีกเลี่ยง

หรือใช้บริการTaxi เชียงใหม่ เค้าคิดค่าบริการเหมือน กทม.เริ่มที่ 35 บาท? รึป่าวครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : doolook
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 55 13:05:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com