Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Centara Grand miarage Pattaya : อีกด้านหนึ่งที่ยังไม่มีใครมาบอกครับ ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากกระทู้ของคุณ ไทกั๋ว http://www.pantip.com/cafe/blueplanet/topic/E12471922/E12471922.html เลยขอมาแชร์ข้อมูลให้เพื่อนๆน้องๆทราบกันครับ

เดือน มีค 55 ผมมีโอกาสได้มาพักที่  Centara Grand miarage Pattaya เป็นครั้งที่ 2 ห่างจากครั้งแรกนานมากครับ ครั้งแรกมาตอนเปิดใหม่ๆ อะไรๆยังไม่ลงตัว พอดีมีวอยเชอร์ห้องพักฟรีจาก ROP ในแอคเค้าท์ชื่อลูกสาว มีคะแนนไม่เยอะไม่พอบิน เลยตัดสินใจแลกห้องพักโรงแรม เลยให้โอกาสเค้าแก้ตัวอีกทีครับ

ปล.มาแก้ไขเดือนที่เข้าพัก เป็น มีนาคม นะครับ ตอนแรกจำผิดเป็น มกราคม เที่ยวบ่อยจนเบลอ อิอ

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 55 23:46:56

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 55 23:32:54

จากคุณ : kkk-srinakarin
เขียนเมื่อ : 5 ส.ค. 55 21:54:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com