Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากสนามบินนครศรีธรรมราชไปสมุยสะดวกสุดวิธีไหนดีครับ ติดต่อทีมงาน

จากสนามบินนครศรีธรรมราชไปสมุย วันเสาร์ที่จะถึงนี้ ไม่ทราบว่าไปอย่างไรสะดวกและเสียค่าใช้จ่ายไม่แพงบ้างครับ ผมเดินทางคนเดียว เท่าที่ผมเช็คมาต้องนั่งรถแท็กซี่จากสนามบินไปท่ารถตู้ไปดอนสัก เพื่อไปขึ้นรถตู้ไปท่าเรือดอนสัก แล้วขึ้นเฟอร์รี่จากดอนสักไปนาทอน เกาะสมุย แล้วจากนาทอนขึ้นสองแถวไปหาดเฉวง หลายต่อจังเลยนะครับ ท่านใดพอจะทราบวิธีที่สะดวกกว่านี้บ้างมั้ยครับ

จากคุณ : เที่ยวอีกและ
เขียนเมื่อ : 6 ส.ค. 55 18:00:03 A:202.60.199.22 X: TicketID:174611

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com