Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] ไม่เคยรีวิวใดๆ แต่ประทับใจจนอยากบอกต่อ : วราสินธ์ รีสอร์ต สัตหีบ ติดต่อทีมงาน

คือต้องเกริ่นไว้ก่อนว่า ไม่เคยรีวิวหรือตั้งกระทู้ใดๆ ที่ห้องบลูเลยค่ะ
ปกติได้แต่เข้ามาอ่านเก็บข้อมูลเวลาไปเที่ยวเฉยๆ จนเมื่อวันหยุดยาว
ที่ผ่านมา 1-4 สค. 2555 ได้เดินทางไปเที่ยวพักผ่อน โดยจัดทริปเที่ยว
จากภูเขาสู่ท้องทะเล เขาใหญ่-สัตหีบ เจอเรื่องที่ประทับใจมากเลยอยาก
มาแชร์ให้เพื่อนๆที่ห้องบลูค่ะ

ในส่วนของรายละเอียดของพูดถึงเฉพาะส่วนที่สัตหีบนะคะ นั่นคือที่
วราสินธ์ รีสอร์ตค่ะ เดิมทีที่รีสอร์ตนี้เพื่อนเป็นคนจองค่ะ ตอนแรกเห็น
เฉพาะในรูปก็โอเค น่ารักดี น่าพักตกลง จ่ายเงิน

เมื่อเดินทางมาถึงที่พักน่ารักเหมือนกับในรูปค่ะ บรรยากาศเงียบสงบ
มาก แม้ว่าพื้นที่โดยรวมของที่พักจะไม่ได้กว้างขวางใหญ่โต โอ่อ่ามาก
แต่ก็แลดูสบายๆ ที่สำคัญ สะอาดหมดจดแทบจะทุกพื้นที่ของรีสอร์ตเลยค่ะ

ครั้งนี้ได้พักที่ห้องวิลล่าค่ะ เป็นบ้านหลังเล็กๆ จองไว้ 2 หลัง (ไปกันสี่คน)
เมื่อเข้าไปในห้องพัก สะอาด หอม น่านอนมากๆ เสียดายที่ไม่ค่อยได้ถ่ายรูป
ไว้ค่ะ ไม่ได้กะมารีวิวอะไรเลย เลยไม่มีรูปจริงจังเพื่อการนี้ ต้องขออภัยด้วยนะคะ

จากคุณ : canfly
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 55 10:36:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com