Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แนะนำการท่องเที่ยวกรุงมาดริด ประเทศสเปน ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆ และน้องๆ ทุกคนที่รักการท่องเที่ยว ผมเป็นสมาชิกใหม่เอี่ยมที่เพิ่งตั้งกระทู้ครั้งแรกเลยครับ เพราะมีเรื่องราวที่น่าสนใจเกี่ยวกับกรุงมาดริดและประเทศสเปน รวมถึงรูปภาพสวยๆ มาให้ได้อ่าน ได้ชมกันครับ

เมื่อต้นปีที่แล้ว ปี 2554 ผมมีโอกาสได้ไปเที่ยวประเทศสเปนเพราะว่ามีเพื่อนสนิทเรียน ป.เอก อยู่ที่นั่น ใช้เวลาอยู่ในสเปนประมาณ 3 สัปดาห์ (ส่วนอีก 1 สัปดาห์อยู่ปารีสครับ) ตอนก่อนไปก็ได้หาข้อมูลและถือโอกาสแปลเอาไว้ รวมถึงตอนไปอยู่ที่นั่นก็ได้โอกาสเขียนเรื่องราวดีๆ ทิปต่างๆ ที่คิดว่าจะมีประโยชน์กับคนอื่นๆ ที่อยากไปท่องเที่ยวที่เมืองนี้ ประเทศนี้บ้าง เลยถือโอกาสแบ่งปันใน Pantip นี้เลยนะครับ ใครสนใจ ไปติดตามอ่านและชมภาพกันได้เลยครับ

จากคุณ : Pigtures.
เขียนเมื่อ : 7 ส.ค. 55 15:13:30 A:58.8.224.138 X: TicketID:370236

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com