Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาชี้เป้าตั๋วไปญี่ปุ่นราคาถูก(มาก)จากโปร cheaptickets พร้อมคำถามครับ ติดต่อทีมงาน

ผมลองหาตั๋วไป osaka ได้ราคาแบบนี้อ่ะครับ คือต้องบินไปโตเกียวก่อนแล้วค่อยวกกลับมาโอซาก้า แต่เป็นสนามบิน osaka itami airport (ITM)นะครับ ไม่ใช่ kansai international airport (KIX) ซึ่งบินแบบนี้ราคาถูกกว่าบินไป tokyo เที่ยวเดียวซะอีก มันออกจะแปลกๆไปหน่อย คำถามก็คือว่า

1. ถ้าผมจะบินไปแค่โตเกียว แต่ไม่ไป osaka ต่อจะได้ไหมครับ จะมีผลต่อขากลับหรือเปล่า
2. พอถึงที่โตเกียวแล้ว ต้องต่อเครื่องยังไง ต้องรับกระเป๋าแล้วเชคอินใหม่หรือเปล่า หรือว่าไปรับที่ osaka เลย (รวมทั้งขากลับด้วย)
3. สามารถออกมาจาก gate ก่อนแล้วกลับเข้าไปใหม่ได้หรือเปล่า
4. มีสายการบินมาเก๊าบินจากโตเกียวไปโอซาก้าด้วยหรือครับ ดูงงงง
5. ที่สนามบิน osaka Itami มี kansai thru pass ขายหรือเปล่าครับ
6. ช่วง 18-27 พย. ที่ผมไปนี่ใบไม้มันจะแดงหรือยังครับ

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 55 00:56:21

แก้ไขเมื่อ 08 ส.ค. 55 00:52:03

จากคุณ : Jose Pasillas ll
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 55 00:49:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com