Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

VENICE พักแถวสถานีรถไฟ Venezia S.Lucia จะไปสนามบิน Marco Polo อย่างไรดีค่ะ (มีเด็กไปด้วย) ติดต่อทีมงาน

จองที่พักแถวสถานี Venezia S.Lucia ไว้แล้วค่ะ  มีเวลาอยู่เวนิสแค่คืนเดียว

กำลังคิดว่าจะเดินทางกลับไปสนามบิน Marco Polo อย่างไรดี ไฟล์ราวๆ 21.00 น. ค่ะ

รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ เพราะมีเด็กไปด้วย

ปล. สถานีรถบัส PIAZZA ROMA อยู่ไกลจากสถานีรถไฟ Venezia S.Lucia มากไหมค่ะ

จากคุณ : fineday night
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 55 08:36:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com