Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ เกาหลี ตุลา ช่วยตอบหน่อยนะค่ะ +++ ติดต่อทีมงาน

คือตอนตุลานี้อยากไปเที่ยวเกาหลีกับพี่ ไปกับทัวร์อะค่ะ จริงๆแล้วอยากไปเองเพราะบางที่ก็ไม่ค่อยอยากไปเท่าไรอะค่ะ แต่คุณแม่ไม่ให้เพราะอายุยังน้อยอยู่เลยอยากจะถามเรื่องทัวร์หน่อยอะค่ะ ว่า ไปทัวร์ที่ไหนดี แต่ละที่จะปล่อยให้ดูนานหรือเปล่าคะ แล้วของที่เกาหลีพวกสติ๊กเกอร์ ของน่ารักๆ นี้มีขายที่ไหนอะค่ะ เพราะเป็นคนชอบของแนวนี้ เสื้อผ้านี้แพงกว่ามากหรือเปล่าคะ   ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : nupimmy
เขียนเมื่อ : 8 ส.ค. 55 22:57:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com