Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วีซ่าออสเตรเลีย ส่งเองทางไปรษณีย์ รวดเร็วมากๆคับ ติดต่อทีมงาน

ของผมไปส่งวันที่ 1 สค. ก่อนหยุึดยาว

วันนี้ 9 สค. (เมื่อกี๊) ส่งคืนมาแล้วครับ ได้ multiple 1 ปี อยู่ได้สูงสุดครั้งละ 3 เดือน ทั้งผมและแม่ รวดเร็วง่ายดายดีแท้ (วีซ่าลงวันที่ 7 สค. ครับ)

แนะนำว่าเพื่อนๆที่สนใจจะขอวีซ่า ส่งเองดีกว่าครับ ประหยัดได้ตั้ง 600 แน่ะ
เพียงแต่เตรียมเอกสารให้ครบถ้วนตามที่เค้าต้องการครับ

ต้องขอขอบคุณ dodoman จากกระทู้นี้นะครับ เป็น guideline ที่ดีมากๆ เลยครับ
http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2011/05/E10590334/E10590334.html

ขอบคุณครับ

จากคุณ : Nobody loves me.
เขียนเมื่อ : 9 ส.ค. 55 15:51:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com