Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เตือนภัยกันหน่อย ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานพาแม่ไปเที่ยว เกาะล้าน อยากเตือนสุภาพสตรี ที่ต้องใช้ห้องน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า กันหน่อย คือ แม่ผมเล่าให้ฟังว่า ไปเปลี่ยนเสื้อผ้าเเล้วไปพบผู้ชายกำลังเเอบดู ผู้หญิงเปลี่ยนเสื้อผ้า แม่ก็ถามทำอะไร มันก็เดินออกมาเเล้วถามมีไรป้า จะเข้าห้องน้ำก็เข้าไป เเล้วมันก็เดินหนีไป เเล้วเเม่ก็มาเล่าลักษณะท่าทางให้ฟัง พอผมไปเข้าห้องน้ำก็เจอคนลักษณะที่เเม่เล่าให้ฟัง ซึ่งมันก็คือเด็กเก็บตังหน้าห้องน้ำ ผมเลยกลับมาพาแม่ไปดูว่าใช่คนนั้นไหม แม่บอกใช่ ลักษณะมัน ตัวใหญ ตัดผมรองทรง เเสรกกลาง สักตรงหัวไหล่ ทั้งสองข้าง ผิวสีเเทนออกดำ ผมจำชื่อร้านไม่ได้ แต่อยู่ใกล้ท่าเรือ หาดตาเเหวน (อัพเดตชื่อร้าน thaihouse ครับ ไม่ได้ว่าร้านไม่ดีนะครับ ร้านดีเเต่พนักงานไม่ดีก็ต้องประนาม รู้สึกว่าตรงนั้นจะอยู่กันเป็นเเก็งค์อยู่กันประมาน3คน เหมือนคอยดูต้นทางให้กัน คือห้องน้ำร้านนั้นจะมี2 ฝัง ฝังอาบน้ำเเละสุขา พฤติกรรมมัน คือจะเข้าไปแอบดูทางด้านหลัง ห้องน้ำทุกห้องจะเปิดด้านบนไม่มีหลังคาปิด รู้สึกจะไม่สูงมาก ต่อเก้าอี้ตัวเดียวก็คงเห็นหมดเเล้ว ยังไง เลี่ยงได้เลี่ยงเลยดีกว่า แต่ก็อยากให้คนมีอำนาจเข้าไปจัดการจะดีมาก เพราะที่นั้นต่างชาติก็เยอะ ยังไงช่วยๆกันด้วยนะครับ)

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 55 16:44:53

จากคุณ : Devy in the nice
เขียนเมื่อ : 13 ส.ค. 55 21:09:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com