Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาษีสนามบินมะนิลา ต้องเสียยังไงครับ ติดต่อทีมงาน

คืออ่านมาบ้างแล้ว เข้าใจว่า ไปเสียที่เค้าเตอร์ตอนเช็คอินที่นู่นใช่มั้ยครับ
แล้วถ้าต่อเครื่องไม่ถึง 24 ชัวโมงไม่ต้องเสียภาษีสนามบินใช่มั้ยครับ
ต้องทำยังไงถึงจะแสดงให้เค้ารู้ว่าเราต่อเครื่องไม่ถึง 24 ชั่วโมงครับ

ตอนนี้ได้ไฟล์จาก
กรุงเทพ ถึงมะนิลา ตอน 04.50
แล้วก็ได้ไฟล์ มะนิลา ถึงอินชอน 01.15 ของอีกวันครับ

ระยะเวลาต่อเครื่อง 20 ชั่วโมง 35 นาทีแบบนี้ ถึงจะอยู่คนละวันยังต้องเสียภาษีหรือไม่ครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : ichioini
เขียนเมื่อ : 18 ส.ค. 55 19:58:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com