Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สายการบินไหน ไปดาวอังคารบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

คือว่า
ดิชั้นได้เห็น ภาพถ่าย ดาวอังคาร ที่ส่งจากยาน คิวริออสิตี้ กลับมายังโลกแล้ว  ชอบมากค่ะ
มันดู ฝันๆ เวิ้งๆ ว้างๆ  ปล่าวเปลี่ยว ประหนึ่งว่า อยู่คนเดียวท่ามกลางหมู่ดาว ชอบม๊วากกกก...

ไฝ่ฝันมาตั้งแต่ แตกเนื้อสาวค่ะ  ว่าอยากจะไปอยู่สถานที่อะไร ทำนองนี้มาก สักสามสี่วันก้อได้

ทีนี้ อยากจะถามผู้รู้ห้องบลูค่ะ ว่า

เราต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง ใช้งบเท่าไหร่ดี  และที่สำคัญ

แอร์เอเชีย มีโปร หรือเปล่า คะ ดิฉันไม่อยากจ่ายแพง  ก้อมนุษย์เงินเดือนอ่ะค่ะ

มีโรงแรมราคาถูก บ้างมั้ยคะ เอาพออยู่ได้ ไม่เน้นอาหารเช้าค กะว่า จะเช่ามอ'ไชต์ ไปหาร้านกินเองอ่ะค่ะ

ย่าน เกล เครเตอร์ นี่มีที่พักราคาไม่แพงบ้างมั้ยคะ  

รบกวน ผู้รู้ค่ะ  หาดูรีวิวเก่าๆไม่เจอเลยฺฺฺ ....  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : สวิญญาจันทร์
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 55 10:34:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com