Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนทริปเที่ยวปาย ต้นเดือนธันวาคม 2555 นี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนช่วยตรวจทริปแม่ฮ่องสอนให้เราทีค่ะ ไม่แน่ใจว่าจะย้อนไปย้อนมารึเปล่า ^^
หรือว่าทริปจะแน่นไปมั้ย กลัวจะเหนื่อยกันซะก่อน 555
เป็นโปรแกรมสำหรับแขก VIP ค่อนข้างจะมีอายุ เดินทางโดยรถตู้ ค่ะ
มีเวลาเที่ยว 3 วัน เริ่มต้นจากเชียงใหม่ใช้เส้นทางแม่มาลัยค่ะ

มี 2 โปรแกรม คือ ขากลับขึ้นเครื่องที่แม่ฮ่องสอน และอีกโปรแกรมคือขึ้นเครื่องที่เชียงใหม่

สำหรับขึ้นเครื่องที่แม่ฮ่องสอน เราลองจัดคร่าว ๆ ตามนี้ค่ะ
วันที่ 1  โป่งเดือดป่าแป๋ - ห้วยน้ำดัง - น้ำพุร้อนท่าปาย - หมู่บ้านสันติชล - วัดน้ำฮู - สะพานประวัติศาสตร์ - ปาย
วันที่ 2  ถ้ำลอด - ถ้ำปลา - ภูโคลน - บ้านรักไทย หรือ รวมไทย - เข้าแม่ฮ่องสอน - ถนนคนเดิน พระธาตุจองคำ
วันที่ 3 ตลาดเช้า - พระธาตุดอยกองมู - วัดจองกลาง - วัดก้ำก่อ - ศูนย์ศิลปาชีพ

ขึ้นเครื่องที่เชียงใหม่
วันที่ 1  โป่งเดือดป่าแป๋ - ห้วยน้ำดัง - น้ำพุร้อนท่าปาย - หมู่บ้านสันติชล - วัดน้ำฮู - สะพานประวัติศาสตร์ - ปาย
วันที่ 2  ถ้ำลอด - ถ้ำปลา - ภูโคลน - บ้านรักไทย หรือ รวมไทย - เข้าแม่ฮ่องสอน - ถนนคนเดิน พระธาตุจองคำ
วันที่ 3 ปางอุ๋ง - ทุ่งดอกบัวตอง - ถ้ำแก้วโกมล - สวนสนบ่อแก้ว - ออบหลวง - เข้าพักเชียงใหม่

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะคะ รบกวนด้วยค่า

จากคุณ : LeoLion
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 55 13:45:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com