Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] Review วันที่ฟ้าเป็นสีเทากับความสุขเล็กๆ ณ โคโค่นัท วิลล่า รีสอร์ท แอนด์ สปา เกาะสมุย ติดต่อทีมงาน

มีโอกาสได้ไปเกาะสมุยตั้งแต่เดือนพฤษภาคม เลยขอมารีวิวในเพื่อนๆ ในห้องบูลได้ชมกันบ้างล่ะกันครับ  การเดินทางก็ง่าย ๆ ครับ ไปกับแอร์เอเชียนี่แหล่ะ (ตั๋วโปรกันทั้งนั้น!!! หุหุ)
เริ่มต้นที่การเดินทางเลยล่ะกันครับ
หลังจากกัปตันนำเครื่องพาท่านสู่ท้องฟ้าแล้ว ทางคุณแอร์จะเสนอขายตั๋วการเดินทางไปเกาะสมุยให้ในราคาโปรโมชั่นพิเศษสุดๆๆๆ 650 บาท (ถูกกว่าซื้อที่เคาน์เตอร์สนามบิน 50 บาทครับ เห็นมั๊ย....ราคาโปรจริงๆนะ มากับแอร์เอเชียซ่ะอย่าง) สิ่งที่เราจะได้รับหลังจากซื้อแล้วได้แก่ ตั๋วรถทัวร์+ตั๋วเรือซีทราน ไปกลับสนามบิน-ท่าเรือดอนสัก-ท่าเรือหน้าทอนครับ รถทัวร์จะจอดรออยู่ด้านหน้าสนามบินสุราษฎร์ธานีเลยครับ จะมีพนักงานรอรับอยู่ 

แก้ไขเมื่อ 21 ส.ค. 55 20:35:05

จากคุณ : เจ้าหญิงขี้วีนกับตาตี๋จอมแสบ
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 55 20:24:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com