Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ ถึง คุณแฮมมึนครับ รีวิวข้อมูลรถไฟที่คุณแฮมมึนได้โพสไว้ เข้าไม่ได้แล้วครับ ติดต่อทีมงาน

ถึงคุณ แฮมมึน ครับ

พอดีว่าผมกำลัง จะหาข้อมูลเรื่องรถไฟ เลยจะกลับเข้ามาอ่าน รีวิวที่คุณแฮมมึน

ได้ทำไว้ ตอนนี้ดูได้แต่ พาร์ท2 อะครับ พาร์ท1 กับ 3 กระทู้เสียชีวิตไปแล้ว

ไม่รู้ว่าคุณ แฮมมึน ได้ทำเทมเพลต กระทุ้ไว้หรือเปล่า มันมีประโยชน์มากเลยครับ

ถ้ามีเวลารถกวนคุณ แฮมมึน ทำรีวิวพาร์ท 1 กับ 3 ให้อีกทีได้มั้ยครับ

ครั้งนี้ จะกดเก็บเข้าคลังกระทู้ไว้เลย ( แต่คิดว่าก็กดเก็บไว้ ครบ 3 ตอนแล้วนะ ) ไหงเหลือแต่ ตอน 2

อยากอ่านอีกครั้งน่ะครับ  ขอบคุณนะครับ

พาร์ท 2 ที่ยังใช้ได้อยู่
http://topicstock.pantip.com/blueplanet/topicstock/2012/04/E11972781/E11972781.html

จากคุณ : ATM รุ่นนี้กดง่าย แค่ใช้รหัสใจ
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 55 00:42:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com