Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม 5 ข้อครับ กำลังจะไปกระบี่ด้วยโปรหลุด Air Asia 0 บาท เมื่อต้นๆปี ติดต่อทีมงาน

สอบถาม 5 ข้อครับ กำลังจะไปกระบี่วันที่ 28-29/8 นี้ ด้วยโปรหลุด Air Asia 0 บาท เมื่อต้นๆปีที่ผ่านมา

และเป็น trip สุดท้ายของ AA ที่สุวรรณภูมิของผมแล้ว อยากขอสอบถามเพื่อนๆดังนี้ครับ

1. จอดรถที่อาคารผู้โดยสาร ตั้งแต่ 28/8 12:00 น. - 29/8 21:00 น. เสียค่าจอดประมาณเท่าไรครับ ไม่เคยจอดทิ้งไว้เลยครับ

2. ผมไปถึงกระบี่ตอน 16.00 น. มีรถไปอ่าวนางไหมครับ? ราคาเท่าไร?

3. อากาศตอนนี้เป็นไงบ้างครับ ฝนตกมากไหม? สามารถออกเรือไปเที่ยวเกาะได้ไหมครับ ผมซื้อ one day trip 4 เกาะไว้กับโรงแรมที่จองด้วย?

4. โรงแรมนี้เป็นไงบ้างครับ Krabi Tipa Resort ?

5. ผมจะบินกลับตอน 19.00 น. ต้องออกจากโรงแรมประมาณกี่โมงครับ? แต่ผมจองรถมาส่งกับโรงแรมไว้แล้วด้วย?

ขอบคุณครับ

ผมจะพาแฟนไปเที่ยว surprise ครบรอบวันเกิดครั้งที่ 10 ที่ใช้ชีวิตเดินทางร่วมกันมาครับ แต่ก็ไม่แน่ ตอนนี้เธอยังไม่รู้ตัวเลยด้วยครับ 555 วันนั้นผมอาจจะต้องไปคนเดียว หรือโยนค่าตั๋วไปกลับ 2 คน 800 บาท + ค่าโรงแรม+ทริป 4 เกาะ ทิ้งก็ได้ - -"

แก้ไขเมื่อ 22 ส.ค. 55 21:45:37

จากคุณ : okokcomp
เขียนเมื่อ : 22 ส.ค. 55 21:45:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com