Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเซียนจังหวัดตรัง เรื่องโรงแรมและสถานที่ท่องเที่ยว ติดต่อทีมงาน

พอดีช่วงเทศกาลปีใหม่ 2556 นี้ มีเพลนจะไปท่องเที่ยวที่จังหวัดตรังครับ
โดยการขับรถไปกับครอบครัว ประมาณ 5 ท่าน เพลนคร่าวๆมีดังนี้

-เดินทางคืนวันศุกร์ที่ 28 ธ.ค. 55 จาก กทม.
ถึง จ.ตรัง เช้าวันเสาร์ที่ 29 ธ.ค. 55  ท่องเที่ยวในตัวจังหวัด หาของกินอร่อยๆ  เข้าโรงแรมที่พักในตัวจังหวัดตรัง

สอบถาม : โรงแรมที่พักในตัวจังหวัดตรัง ราคาไม่เกิน 1,000.- มีที่ไหนบ้างครับ และของกินอร่อยๆ แนะนำควรเป็นอะไรบ้างที่ไม่ควรพลาด

-วันเสาร์ที่ 29 ธ.ค. 55 เดินทางข้ามไปเที่ยวเกาะ หมู่เกาะทะเลตรัง
 จำนวน 2 คืน (29-30 ธ.ค.55)

สอบถาม : รบกวนช่วยแนะนำควรพักเกาะไหนดีครับ ที่ราคาปานกลาง ไม่แพงมาก ควรติดต่อโรงแรมโดยตรง หรือ ซื้อเป็นแพคเกจทัวร์ดีครับ ถ้าเป็นแพ็คเกจทัวร์ ควรเลือกบริษัททัวร์ไหนดีที่สุดครับ และในส่วนของทัวร์ดำน้ำ ตามเกาะต่างๆนั้น รวมอยู่ในแพคเกจทัวร์อยู่แล้ว หรือ ต้องซื้อเพิ่มครับ

รบกวนสอบถามเพื่อนๆในห้อง ช่วยแนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Mr.lens2u
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 55 12:47:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com