Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถาม TG600 เครื่องA380 ที่จะบินไปฮ่องกง ที่นั่งแถวใดติดปีกบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

จองไปฮ่องกงปลายปีค่ะ
ขาไป TG 600 เครื่อง A380 ค่ะ
ขากลับ TG 639 เครื่อง A330 ค่ะ
ไม่ทราบว่าที่นั่งแถวใดติดปีกเครื่องบินบ้างคะ อยากถ่ายรูปวิวอะค่ะ

แล้วคือเราจองไปกับ cheaptickets ค่ะ แล้วก็โทรไปให้จองที่นั่งแล้ว แต่เราสามารถเปลี่ยนเองในเว็บการบินไทยได้มั้ยคะ (log in booking number เข้าไป)
ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : ขอบคุณค่ะ
เขียนเมื่อ : 24 ส.ค. 55 17:33:05 A:115.87.162.131 X: TicketID:083997

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com