Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สิงคโปร์ 7000 พอไหวมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

พอดียังเรียนอยู่ค่ะ มีเงินจากที่ทำงานพิเศษประมาณ 7000 บาท +- 1000

ทีนี้เพื่อนที่อยู่ญี่ปุ่นชวนไปหา เพราะเพื่อนไปทำงานที่สิงคโปร์ 3 สัปดาห์
เลยคิดว่าจะบินตามไป เพราะไม่ได้เจอกันมา 4 ปีได้แล้ว
ส่วนตัวเองก็อยากไปเที่ยวอยู่แล้วด้วย เพราะไม่ได้ไปเที่ยวที่ไหนเลยมา 2 ปีเต็มแล้วค่ะ

อยากทราบว่า 7000 บาท พอจะไหวมั้ยคะ เราเน้นเดินเที่ยวพวก museums กับ sight seeing มากกว่าพวก USS ค่ะ

กะว่าจะพักที่ A Beary Good Hotel หรือมีที่ไหนเป็น female dorm อีกมั้ยคะ ไม่อยากขอเงินพ่อแม่ไป

ปล. ไป 3-4 วันค่ะ

จากคุณ : แมวแว่น
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 08:03:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com