Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำวิธีการจองโรงแรม Ibis Hongkong โดยใช้การแลกไมล์ ROP ค่ะ ติดต่อทีมงาน

แลก Voucher ROP มาแล้วค่ะ แต่ตอนจองโรงแรมทำยังไงคะ เพราะไม่อยากใช้โทรเกรงว่าจะไมมีหลักฐานการจอง พอเข้าไปดูใน net ไม่เจอช่องทางติดต่อ เจอเป็นหน้าของ Ibis กลาง พยายามจะส่งไปถามแต่่ส่งไม่ได้ค่ะ รบกวนด้วยนะคะ  และขอสอบถามว่าอย่างนี้ต้องมีค่าใช้จ่ายพวก service charge และ Tax มั๊ยคะ เพราะถ้าใช้ในไทยมีเสียเพิ่มด้วยค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ยิ่งเรียนยิ่งโง่ :-P
เขียนเมื่อ : 29 ส.ค. 55 22:54:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com