Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]-Repost เก้งกวางทัวร์ .. หอบสัญชาตญาณดิบ ไปเกรียน เที่ยว เปรี้ยว ณ ศรีลังกา ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องกราบประทานอภัยท่านเจ้าของเวปและท่านสมาชิก ที่มาตั้งกระทู้ไร้สาระและลามกอีกรอบ บังเอิญบังเอิญ เมื่อสองวันที่แล้วมีหนุ่มหล่อมากระซิบกระซาบว่าอยากอ่านให้จบ ไอ้เราจะเขียนต่อก็เขียนไม่ได้ กระทู้เก่ามันโดนอุ้มแตงไปไหนแล้วไม่รู้(ที่ตรูหล่ะไม่มาอุ้มนะ)

เอาหว่ะไหนไหนอาทิตย์นี้ก็แอบว่างๆอยู่ เขียนอีกสักรอบจะเป็นไร บางอย่างในบางคืนยังเบิ้ลได้เลย ซึ่งไม่ต้องห่วงนะครับพี่น้องชาวไทย รอบนี้ข้าพเจ้าจะเขียนให้เสร็จ เอาให้ฟ้าเหลืองกันไปข้าง เอาซี้ (ขอยาโด๊ปเป็นม้ากระทืบรู เอ้ย โรงด้วยครับ)

เริ่มกันเลยดีกว่า ย้อนกลับไปเมื่อต้นเดือนมีนาที่ผ่านมา (นานมากมาแล้ว แต่พึ่งมาเขียนรีวิวเนี่ยอ่ะนะ!!) ตัวกระผมได้มีโอกาสทอง(แต่ไม่แถมทอง ว๊าย ศัพท์เฉพาะกลุ่ม)เดินทางไปแรดและแสวงหาประสบการณ์ ณ ดินแดนที่เรียกว่า ไข่มุกแห่งเอเซีย (แต่ไม่ได้ฝังมุขนะ) นั้นก็คือ "ศรีลังกา" โดยทริปนี้ใช้เวลาทั้งสิ้น 17 วัน 17 คืน แต่กลับได้ไม่ถึง 17 ไม้ เป็นทริปฉายเดียว ต้องกลัวอะไร ไปคนเดียว เที่ยวคนเดียว คิดจะไปเปรี้ยวลากใครมานอนก็ไม่ต้องมานั่งแคร์ใคร จริงป่ะหล่ะ

เอ้าหล่ะครับพี่น้อง หากท่านพร้อมแล้วก็ขอจงกระโดดเกาะปีกพี่หางแดงเครื่องนี้มาเลย

จากคุณ : Bukuwa
เขียนเมื่อ : 30 ส.ค. 55 20:21:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com