Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จาก Newyork ไป Montreal ติดต่อทีมงาน

กำลังวางแผน การเดินทาง ทริปอเมริกาตะวันออกครับ
อยากทราบข้อมูลว่า จาก Newyork ไป Montreal เดิน
ทางเส้นทางใดดีครับ    ถ้าเราไม่นั่งเครื่องบิน   มีรถบัสหรือรถไฟ
ไปมั้ยครับ ระยะเวลานานแค่ไหนครับ ความสะดวกในการเดินทาง
มีขบวนรถเยอะมั้ย แล้ว ตม. ประหนึ่งเหมือนเรา เข้าออก ประเทศ
อีกครั้งเลยหรือเปล่าครับ เพราะต้องกลับมาขึ้นเครื่องกับที่อเมริกา
แล้วที่ Montreal  มีอะไรน่าเที่ยวที่ไม่ควรพลาดบ้างครับ จะได้กะ
เวลาถูกว่าจะอยู่กีวันครับ........ขอบคุณครับ

จากคุณ : Perth&Pearl
เขียนเมื่อ : 1 ก.ย. 55 17:05:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com