Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[SR] The NAKA LUXUARY COLLECTION เมื่่อผืนน้ำ ท้องฟ้า ธรรมชาติโอบกอดเราไว้ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
แนะนำตัวนิดหนึ่งครับ ชื่อ dust ครับผม ผมจะมีกิจกรรมอยู่สองอย่างในเวลาว่าง นั่นก็คือ ไม่ไปทริปถ่ายภาพ ก็จะพักผ่อนแบบให้ร่างกายได้พักฟื้นนนน

วันนี้ผมจะพาพี่ ๆ เพื่อน ๆ ไปพักผ่อนที่รีสอร์ท ในบรรยากาศที่ใกล้ชิดธรรมชาติ ชื่อ THE NAKA LUXURY COLLECTION ที่ภูเก็ตครับ  สำหรับใครที่ต้องการรีสอร์ท ที่ได้ไอเดียจากการบำบัดจากธรรมชาติ ที่นี่คงเป็นคำตอบ
โดยผมได้รับเชิญจากรีสอร์ท ดังนั้น โปรดใช้วิจารณญาณในการชม แต่ผมมั่นใจว่า ด้วยรสนิยมของผม จะทำให้มีอะไรให้น่าติดตามในกระทู้นี้แน่นอนครับ

ขอบคุณ AIR ASIA  Everyone can fly ครับ ที่สนับสนุนการเดินทางของผม ทั้งไปและกลับ   สิ่งที่ผม surprise มากก็คือ ... ผมถึงที่หมายก่อนเวลา ทั้งขาไป และ ขากลับ   อะไรจะต้องการมากไปกว่า เที่ยวบินไม่ดีเลย์ ใช่หรือไม่ครับ

จากคุณ : Mr.Dust
เขียนเมื่อ : 2 ก.ย. 55 19:31:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com