Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอถามเพื่อนๆที่เคยนั่ง Etihad ไป transit ที่ อาบู ดาบี ครับ ติดต่อทีมงาน

ขอถามเพื่อนๆที่เคยนั่ง Etihad ไป transit ที่ อาบู ดาบี ครับ

อยากถามว่าสนามบินที่ อาบู ดาบี เป็นอย่างไร

1. สภาพแวดล้อมดีไหม ปลอดภัยไหม
2. มีที่นั่งรอเยอะไหม หรือมีที่นอนให้หรือเปล่าครับ
2. ของ brand name ที่นั่น ราคาถูกไหม หรือมีสินค้าอะไรที่ราคาถูก น่าซื้อครับ

ขอถามเพิ่มอีกเรื่องว่าอาหารบนเครื่อง Etihad รสชาติ ออกแนวอาหรับมากๆเลยไหมครับ หรือว่ารสชาติออก inter ที่พอจะกินได้ครับ

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : Shadow Gallery
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 08:45:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com