Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR]...Review ครั้งแรกกับ one day one night@putahracsa Hua hin ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ Review ครั้งแรกนะครับ ถูกผิด ยังไงขออภัยไว้ด้วยครับ ได้รับข้อมูลจากห้อง Blueplanet มามากมายฟลายครั้ง เลยอยากจะ Review เป็นการขอบคุณครับ อาจจะซ้ำเยอะแล้ว ถือซะว่าเป็นอีกมุมมองนึงแล้วกันนะครับ...

Trip นี้ไปมาตั้งแต่เมื่อ ก.ค. แล้วครับ ดองไว้2เดือนกำลังเค็มได้ที่เลยครับ ผมซื้อ Voucher มาจากใน Web Deal ชื่อ E. นามสมมติครับ เป็นห้อง Oceanside Jacuzzi Villa ในราคา 5,999 บาทครับ แต่ตอนโทรไป confirm ทางโรงแรมได้เสนอให้ upgrade อีก 1,000 บาทเป็น Oceanside Pool Villa ครับ

พร้อมแล้วเริ่มเลยนะครับ

จากคุณ : Sak_Suriyan
เขียนเมื่อ : 3 ก.ย. 55 12:33:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com