Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปีใหม่กะว่าจะไปเที่ยวเชียงราย : อยากได้ข้อมูลหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

ปีใหม่กะว่าจะไปเที่ยวเชียงราย : อยากได้ข้อมูลหน่อยครับ

คือ ความรู้ในเชียงรายน้อยมากๆ เท่าที่ทราบคือ มี ดอยชี้ฟ้า, พระธาตุดอยตุง, สามเหลี่ยมทองคำ, ตลาดขี้เหล็กในพม่า, วัดร่องขุ่น ประมาณนี้ครับ

ใครเคยไปเชียงรายแล้วคล่อง รบกวนเซ็ทตารางให้ทีเถอะครับ
ออกจากกทม.ศุกร์ที่28ธันวา ช่วงค่ำ คงไปถึงเช้าๆ 29แน่ๆ กลับคงวันที่1 มกรา ไม่ก็วันที่2ครับ

ปล. ได้ยินมาว่ามีบ่อน้ำพุร้อน (ลงแชได้เหมือน Onsen ที่ญี่ปุ่นไหมเอ่ย?)
ปล. ที่เชียงรายที่ Trip ขี้ช้างด้วยไหมครับ? เท่าที่ทราบที่แม่ฮ่องสอนมี

จากคุณ : Krobtham
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 11:29:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com