Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เที่ยวบาหลีคนเดียว ซื้อเดย์ทริปจากคูต้าได้ไหมคะ พอดีได้ห้องพักฟรีที่นั่นค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนสอบถามนิดนึงนะคะ พอดีอ่านจากกท.เก่าๆแล้ว
เห็นว่าส่วนใหญ่จะซื้อเดย์ทริปที่เมืองอูบุดกัน

อยากทราบแล้วที่คูต้ามีบ้างไหมคะ
แล้วเป็นของ ubud tourist information เหมือนกันรึเปล่า

แล้วจากคูต้าไปอูบุดไกลกันมากไหม มีรถสาธารณะบริการรึเปล่าคะ

พอดีเราได้ห้องพักคืนละบาทจากเอเชียรูมตั้งห้าคืนอ่ะค่ะ
แต่อยู่ที่คูต้าหมดเลย ไม่อยากไปเสียตังค์ค่าห้องที่อูบุดอีก
ก็เลยต้องใช้คูต้าเป็นจุดศูนย์กลางเที่ยว จะลำบากไหมคะ

แล้วมีท่านได้จะไปบาหลีช่วง 22-27 กันยานี้ไหมคะ อยากหาเพื่อนไปด้วยจังค่ะ
>__<

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบค่ะ

จากคุณ : Meow Me
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 55 22:21:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com