Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เที่ยวพม่าแบบท้าฝนสายหมอกลมหนาวและแสงแดด ตอนที่1 ไจ้ย์โถว่ หงสาวดี ติดต่อทีมงาน

จากการได้โปร แอร์เอเชีย ไป-กลับย่างกุ้ง ในราคา 1,900 บาท ซึ่งจองไว้ชาติที่แล้ว  บินชาตินี้
     ทริปนี้พวกเราจองไว้ไปกัน 5 คน แต่ด้วยความนานของการจอง พวกเราจึงเหลือ 3 คน  ไปวันที่ 30 ก.ค.- 3 ส.ค. 55 ทริปนี้เราไปฤดูฝนครับแต่ พวกเราได้พบทั้ง 3 ฤดูเลยครับ

ก่อนอื่นต้องของบอกก่อนนะครับว่าจะไปเที่ยวพม่าต้องขอวีซ่าก่อน มีหลายคนถามว่ายื่นแทนกันได้มั๊ย ผมขอยืนยันเลยครับว่า แทนกันได้ครับ สถานทูตพม่าก็อยู่ถนนสาทร แถวๆสถานีรถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ ค่าธรรมเนียมวีซ่า 810 บาท ประมาณ 3 วันได้ ไม่ยุ่งยากอะไรครับ

จากคุณ : พริบพลี
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 55 16:58:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com