Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากฉงชิ่งจะไปเที่ยว Wulong ที่ว่าไปขึ้นรถบัสที่สถานี Sigongli มีใครพอทราบไหมครับว่าสถานีอยู่ตรงไหน ติดต่อทีมงาน

จากฉงชิ่งจะไปเที่ยว Wulong ที่ว่าไปขึ้นรถบัสที่สถานี Sigongli มีใครพอทราบไหมครับว่าสถานีอยู่ตรงไหน

พอดีจะไปฉงชิ่งสัปดาห์หน้านี้แล้ว (ได้ข่าวว่าน้ำท่วมไม่รู้หนักมากไหม) อยากไปเที่ยว Wulong แบบไปเช้าเย็นกลับ ไปเอง  เดิมต้องไปขึ้นรถบัสที่สถานีรถบัสเฉาเทียนเหมิน แต่ที่เฉาเทียนเหมิน ปิดไปแล้ว  ได้ข้อมูลใหม่มาว่าต้องไปขึ้นที่ Sigongli ผมลองไปหาจากกูเกิลแมพ หาคำว่า Sigongli bus station ก็ไม่เจอเลยครับ อยากทราบว่ามันอยู่ตรงไหนของฉงชิง   และถ้าพักแถวหงหยาต้งจะไปได้ไงครับ

ปล.นอกจากสถานี Sigongli ยังมีสถานีรถบัสไหนที่ไป Wulong ได้อีกครับ Caiyuanba หรือ Chenjiaping มีรถไปได้ไหมครับ

จากคุณ : mr_spurs
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 55 19:59:34

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com