Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จริงมั๊ยที่ว่า ไปเกาหลีไม่ค่อยมีอะไร ถ้าเคยไปญี่ปุ่นมาแล้ว ติดต่อทีมงาน

ผมเคยไปเที่ยวญี่ปุ่นช่วงซากุระ เมื่อ 4 ปีที่แล้ว และปีนี้ผมว่าจะไปเที่ยวเกาหลีช่วงฤดูใบไม้เปลี่ยนสี พึ่งจะมาตัดสินใจว่าจะไปประมาณปลาย ต.ค. หรือไม่ก็ต้น พ.ย. 55 นี้ ครับ แต่เห็นคนที่ไปญี่ปุ่นมาแล้วบอกว่าเกาหลีไม่ค่อยมีอะไร สู้ญี่ปุ่นไม่ได้เลย จริงรึป่าวครับ จะได้พิจารณาอีกที
เพราะตอนนี้กำลังดูทัวร์เกาหลีอยู่ ไม่รู้จะไปทัวร์ไหนดี ช่วยแนะนำหน่อยครับ เพราะเห็นบอกกันว่าไปทัวร์เผลอๆจะถูกกว่าไปเอง
ใจจริงอยากจะ Plan ไปเอง แต่ช่วงนี้ผมไม่มีเวลาเลย ถ้าใครมี Plan ไปเกาหลีเองแบบไม่ง้อทัวร์ รบกวนช่วยหน่อยนะครับ (แบบไปที่ Highlight เลย) เพราะตอนไปญี่ปุ่นผมก็ จัด Plan ไปเอง (แต่ประทับใจจริงๆครับญี่ปุ่น ใครยังไม่ได้ไปแนะนำว่าถ้ามีโอกาสต้องไปเลยครับ)

จากคุณ : A_sure
เขียนเมื่อ : 6 ก.ย. 55 23:47:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com