Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[CR] เที่ยว " เลย " น่าฝน " #สวนหินผางาม #ถ้ำพยานาค #ภูผาม่าน ติดต่อทีมงาน

สวัสดี ทุกท่านน่ะครับ
มือใหม่หัดรีวิว..

ครั้งนี้มีโอกาสได้ไปเที่ยว จ.เลย มา ,, (เลยไปตั้งหลายที่ คิคิ)
ผมพยามถ่ายให้ได้ บรรยายกาศ ณ ตอนนั้นให้ได้มากที่สุดน่ะครับ ฟ้ามืด ๆ ฝนเกือบจะตก อิอิ

ที่แรกที่ไปน่ะครับ >>> "สวนหินผางาม อ.หนองหิน จ.เลย" <<<
มาชมกันเลย... น่ะครับ

มาถึงให้ไปติดต่อ... ศูนย์บริการนักท่องเที่ยวสวนหินผางาม
เพื่อจะได้รถ อิแต๊ก(รถไถ่ มีบ้านต่อหลัง = =") จะมีค่าใช้จ่ายอยู่ที่ ประมาณ 100 บาทคับ
แล้วเราก็จะได้รถดังภาพด้านล่างนี้ เพื่อขึ้นไปชมวิว ด้านบนคับ ^^"

จากคุณ : pgha
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 55 18:46:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com