Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(CR) มั้น....เธอได้มาแล้วนะ...Hilton Pattaya... ติดต่อทีมงาน

Hilton Pattaya  อยู่ติดทะเลเลยเหรอ....เป็นคำถามแรกที่คุณนายใหญ่ของผมได้ถามถึงเมื่อประมาณปีที่แล้ว เนื่องจากได้ดูรูปของโรงแรมผ่านมือถือของเธอ ผมก็มานั่งคิดอยู่ในใจว่าไม่น่าจะอยู่ติดทะเลนะ แต่เธอก็ส่งรูปให้ดู
...เออ...จริง!!...ดูจากรูปที่เธอส่งให้ดู  โรงแรมอยู่ติดทะเลชัดๆเลยนะนี่... แต่ผมก็ยืนยันกับเธอว่าไม่น่าจะอยู่ติดทะเลนะ

จากนั้นเธอก็เริ่มหาข้อมูลของของโรงแรมจากในห้องนี้ ชอบดูกระทู้ที่รีวิวถึงโรงแรมแห่งนี้ ไม่ว่าจะเป็นของ
คุณWhiskey_OnThe_Beach, คุณIamgrey, คุณPrincess of Napier, คุณชายคาตะวัน, คุณinint&anant, คุณPaksabuy, คุณปลายฟ้าที่ภูตะวัน, คุณsorpun, คุณปลาหมึกน้อยกับนายโอเลี้ยง, คุณมาเรีย ณ ไกลบ้าน,คุณthe Sixth Floor และท่านอื่นๆอีกมากมาย โดยเฉพาะของคุณ, คุณinint&anant, คุณPaksabuy ถูกใจคุณนายใหญ่ของผมเป็นอย่างมาก นับจากนั้นมาเกือบหนึ่งปีเต็ม ที่เธอได้โทรเช็ค หรือตามหาโปรโมชั่นที่ถูกใจ แต่ก็ยังราคาค่อนข้างจะสูงอยู่มาก...แต่ในที่สุดเธอก็ได้มาจนได้

หลายท่านอาจจะเห็นรีวิวของเพื่อนๆในนี้ ที่นำมารีวิวในห้องนี้เยอะมากๆ ที่พูดถึงแต่ Hilton Pattaya อย่าเพิ่งเบื่อกันนะครับ ของเค้าดีจริงๆ ครับ ต่อจากนี้ ผมขอนำเสนอภาพ Hilton ในมุมมองของผมนะ ภาพอาจจะเหมือนๆกับหลายๆท่านที่ผ่านมา  แต่ผมก็อยากจะถ่ายทอดภาพของผมมาให้เพื่อนๆ มาชมกันนะครับ

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ย. 55 16:50:46

จากคุณ : ae67
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 55 00:03:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com