Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเวลา 24 ชั่วโมงที่ หาดใหญ่-สงขลา หาที่เที่ยวมาแล้ว..ช่วยเรียงให้หน่อยครับว่าต้องไปที่ไหนก่อนหลัง ติดต่อทีมงาน

คือผมไม่รู้ว่าที่ไหนอยู่ก่อน อยู่หลัง ต้องไปที่ไหนก่อนถึงจะไม่อ้อม ช่วงเรียงให้หน่อยนะครับ

กรุงเทพ-หาดใหญ่ ถึงสนามบินหาดใหญ่ประมาณเที่ยง เช่ารถจากสนามบิน กะจะขับไปเที่ยวที่สงขลาก่อนโปรแกรมที่คิดไว้มีตามนี้ครับ

ทานข้าวมื้อเที่ยง(ตอนบ่าย)ร้านเกียดฟั่ง ที่สงขลา ต่อด้วยไอติมโอ่ง ถนนนางงาม
หลังจากนั้นจะเริ่มขับรถเที่ยวครับ ที่จะไปคือ สวนสองทะเล หาดสมิหรา เขาตังกวน เกาะยอ เสร็จแล้วกะจะกลับไปขึ้นกระเช้าที่หาดใหญ่ครับ (จะทันมั้ยครับ)ผมไม่รู้ว่าปิดกี่โมง และมื้อเย็นก็มาทานไก่ทอดเดชา ตรงโรงเรียนแสงทอง มาทานเค้กต่อที่ร้าน Im House ถนน วงศ์วานิช  กลับโรงแรมนอน

ตอนเช้าตื่นมาทาน ติมซำร้าน โชคดีแต่เตี้ยม เสร็จแ้ล้วไปตลาดกิมหยง แวะซื้อของ กลับโรงแรมเช็คเอ้าท์ ไปสนามบิน(เครื่องออกบ่าย2)

โปรแกรมแน่นไปมั้ยครับ ต้องตัดที่ไหนออกหรือเปล่า ยังไงช่วยแนะนำด้วยครับ

จากคุณ : NinG-NooN
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 55 01:36:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com