Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนดูทริปตรังให้หน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

จองแอร์เอเชียไปตรัง ขาไปวันที่ 14 ม.ค. ถึงตรังประมาณ 11 โมงเช้า ขากลับวันที่ 16 ม.ค. เครื่องออกประมาณ 1 ทุ่ม
ไปกันทั้งหมด 8 คน มีแม่อายุ 60 กับหลานอายุ 11 ปีไปด้วย แพลนคร่าวๆไว้ดังนี้ค่ะ

วันแรก ถึงตรังรับรถเช่าที่สนามบิน ขับรถเที่ยว เข้าพักโรงแรมศรีตรัง

วันที่สอง ไปทัวร์ทะเลตรัง เข้าพักเกาะไหงแฟนตาซีรีสอร์ท

วันที่สาม กลับขึ้นฝั่ง เช่ารถขับไปเที่ยวถ้ำเลเขากอบ

มีคำถามดังนี้ค่ะ
1.วันแรกที่ไปถึงไปน้ำตกโตนเต๊ะดีไหมคะ ไม่รู้ช่วงนั้นจะมีน้ำให้เล่นมั้ย ถ้ามีเวลาอาจไปน้ำพุร้อนควนแคงด้วย
หรือมีที่อื่นที่น่าสนใจกว่า ที่จะแวะกินแวะเที่ยวได้ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ

2.เกาะไหงแฟนตาซีรีสอร์ทโอเคมั้ย หรือมีที่อื่นที่ดีกว่านี้ในงบประมาณที่เท่าๆกัน เพราะเห็นทัวร์ส่วนใหญ่จะจัดให้พัก
ที่นี่ทั้งนั้น

3.โปรแกรมตามนี้ใช้ได้มั้ยคะ แน่นไปหรือหลวมไปหรือเปล่า ถ้่ามีอะไรแนะนำหรือเพิ่มเติมก็ยินดีค่ะ

ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบค่ะ

จากคุณ : เค้กชอคชิ้นหญ่าย
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 55 10:20:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com