Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเที่ยวฮอกไกโดช่วงกลางเดือนต.ค. จะพอมีลุ้นได้เห็นหิมะมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

คือว่า ครอบครัวเราว่างตรงกันแค่ช่วงเดือนต.ค.นี้เองค่ะ แล้วก็อยากจะไปเที่ยวต่างประเทศด้วยกันสักครั้งหนึ่ง

ประเด็นก็คือ คุณพ่อท่านอยากเห็นหิมะค่ะ อยากให้ครอบครัวเรา 4 คนได้ถ่ายรูปด้วยกันโดยมีฉากหลังเป็นหิมะของจริงอ่ะค่ะ ก็เลยมองๆ ญี่ปุ่นไว้ เพราะค่าใช้จ่ายพอสู้ไหว

แต่เท่าที่ลองถามอากู๋ดูนี่  ช่วงต.ค. ยังเป็นฤดูใบไม้ร่วงอยู่เลย
ก็เลยอยากถามคนที่เคยไปช่วงนี้หน่อยค่ะ ว่าเราพอจะมีโอกาสเห็นหิมะได้มั้ยคะ หรือพอมีสถานที่ที่มีหิมะปกคลุมในช่วงนี้มั้ยคะ ที่เราพอจะไปได้อ่ะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : โปรดเอื้อเฟื้อแก่สตรีมีพุง
เขียนเมื่อ : 11 ก.ย. 55 13:20:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com