Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ จะไปบาหลีอาทิตย์นี้แล้วครับ แต่ยังมีคำถามคาใจนิดหน่อย ขอสอบถามครับ +++ ติดต่อทีมงาน

จะบาหลีอาทิตย์นี้ครับ ได้ความรู้จากในนี้มากมาย ขอขอบคุณทุกท่านนะครับ
ตอนนี้มีข้อสงสับนิดหน่อยครับ

1. เรื่องแลกเงิน ตามที่ทราบมาแลกเป็น USD แล้วไปแลกเป็น IDR ที่นู้นได้เรทดีกว่าใช่มั้ยครับ ผมควรแลก USD ที่ไหนดีครับ ตามเคาเตอร์สุวรรณภูมิ, Super rich หรือที่อื่นๆครับ

2. ผมต้องมี โทรติดต่อเมืองไทยค่อนข้างบ่อยครับ ไม่ทราบ ว่า sim มีหลายแบบหรือไม่ครับ รวมถึงต้องการใช้อินเตอร์เน็ตสำหรับเช็ค mail บ่อยๆ ด้วยครับ ไม่ทราบว่ามีแบบ package เหมาถูกๆ มั้ยครับ

3. ผมมี free day 2 วันที่ไม่รวม อยู่ในทัวร์ เที่ยวเอง อยู่ ubud กับ nusa dua อย่างละวันครับ มีร้านขนม ร้านกาแฟ หรือสถานที่แนะนำ ให้ไปนั่งเล่น ช่วยบอกหน่อยครับ ไม่รู้ ทำไรดีครับ ^^

ใครมีคำแนะนำอะไรบอกได้เลยครับ ผมมือใหม่ ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

จากคุณ : gnet888
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 00:01:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com