Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครเคยจอง First cabin Haneda airport รบกวนเข้ามาดูหน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

สอบถามนะครับ  ใครที่เคยจอง First cabin ที่สนามบินฮาเนดะบ้างครับ?
ผมพยายามจองมา2-3วันแล้ว  ก็ยังไม่ได้
ติดอยู่ที่หน้านี้ตลอด   http://www.489.jp/rg/evroom2/elist1.php
ลองคลิกดู Room Availability แล้ว มันก็ไม่ขยับไปไหนเลย    แต่พอเปลี่ยนเป็นจองแบบภาษาญี่ปุ่น  มันมีห้องว่างโชว์ให้ดู
ไม่รู้ว่าเป็นเพราะเน็ตหรือเปล่า  ผมลองใช้ทั้งของTOT / True มันก็ยังเหมือนเดิมครับ

เคยดูรีวิว อ.ตู่แล้ว  มันต้องโชว์ห้องว่างนี่นา  หรือผมทำอะไรผิด ^^"

จากคุณ : ประกายแสงสีเหลืองแห่งแอนฟิลด์
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 15:37:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com