Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม ที่พัก มุ่ยเน่ ดาลัท ติดต่อทีมงาน

อยากได้ที่พัก ที่ราคาไม่แพง สะอาด สะดวก ที่ โฮจิมินห์ มุ่ยเน่ ดาลัท ครับ
จากที่ค้นหาดูแล้ว ส่วนใหญ่จะแนะนำให้ไปวอร์คอินเอา แต่บางความเห็นก็บอกว่า
ให้ไปที่เวียตซีทัวร์ แล้วจอง แต่จะแพงกว่าจองโดยตรงกับโรงแรมนิดหน่อย
ก็เลยอยากทราบว่า จากที่เพื่อนๆไปเที่ยวมา ไปพักที่ไหนกันมาบ้าง ราคาเท่าไร
ประทับใจไหม ติดต่อจองห้องพักจากทางไหน  เพราะว่าผมจะไปช่วง 19-23 ตุลาคม ที่พักจะเต็มไหมครับ

ส่วนโปรแกรมเที่ยวของผมเป็นแบบนี้ครับ

19  ดอนเมือง สู่โฮจิมินห์ เที่ยวในตัวเมือง ห้าทุ่มไปดาลัท
20  เที่ยวดาลัท นอนดาลัท
21  เที่ยวดาลัท นอนดาลัท
22  ออกแต่เช้าไปมุ่ยเน่  เที่ยวมุ่ยเน่ นอนมุ่ยเน่1คืน
23  ออกจากมุ่ยเน่ กลับโฮจิมินห์ ขึ้นเครื่องรอบ5โมง

ดังนั้น ขอบริจาคที่พัก ที่ดาลัท 2คืน มุ่ยเน่ 1 คืนครับ

1. ชื่อที่พักครับ
2. ย่าน ใกล้ที่ไหนครับ
3. ราคาเท่าไร ห้องแบบไหนครับ
4. ขออีเมลล์ หรืออะไรที่สามารถติอต่อจองห้องพักได้ครับ

รวบรวมคำถามเล็กๆน้อยๆที่ยังข้องใจครับ

1. ที่พักในมุ่ยเน่นี่ สามารถเดินทางไปทานอาหารทะเล ราคาถูกๆได้ใช่ไหมครับ
2. ตอนนี้รถจิ๊บราคาเท่าไร นั่งได้กี่คนครับ
3. ตลาดเบนธาน เปิดขายของกี่โมงถึงกี่โมงครับ
4. จะซื้อพวกกาแฟดังๆที่อร่อยๆของเวียดนามราคามาตรฐานได้ที่ไหน อย่าง G7 ราคาเท่าไรครับ จะได้ไม่โดนฟัน
5. ที่โฮจิมินห์จะฝากกระเป๋าได้ที่ไหน หากว่าเราไม่ได้ซื้อทัวร์จากเวียตซี
6. รถกลับจากมุ่ยเน่ ออกประมาณ8โมงเช้า จะมาถึงโฮจิมินห์ประมาณบ่าย2ใช่ไหมครับ แล้วจะซื้อของฝากได้ที่ไหน ให้ทันขึ้นเครื่อง5โมงเย็น
7. ที่ดาลัทหากไปกันแค่3คน เช่ามอเตอร์ไซค์ขับเองจะสะดวกกว่าไหมครับ จะเที่ยวได้ง่ายๆสบายๆกว่าไหม
8. ผมอยากไปถอยกระเป๋าของ dauter ที่ไหนที่เป็นของแท้ ราคามาตรฐานบ้างครับ คือไม่อยากโดนฟันและไม่อยากได้ของปลอม

ตอนนี้มีคำถามอยู่เท่านี้ครับ ขอบคุณทุกท่านมากที่สละเวลาเข้ามาตอบคำถามผม ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 55 21:35:48

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 55 21:35:17

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ย. 55 21:34:51

จากคุณ : Pepo~Hero
เขียนเมื่อ : 12 ก.ย. 55 21:33:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com