Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่อง รถโดยสารไปภูชี้ฟ้า ครับ... ติดต่อทีมงาน

จะไปเที่ยวเชียงรายครับ...อยากไปภูชี้ฟ้าครับ...
จองโปร 0 บาทไว้เมื่อปีที่แล้ว โดนเลื่อนจากไฟล์ทเช้า เป็น 11.35
ถึง เชียงราย ประมาณ 12.45 ครับ

อยากสอบถามว่า..
1.นั่งแท็กซี่จากสนามบินเข้าเมือง นี่ราคาประมาณเท่าไรครับ เห็นข้อมูลมาว่าแท็กซี่คิดกิโลเมตรละ 10 บาท
2.จาก บขส.เชียงราย มีรถโดยสาร ไป ภูชีฟ้า มั้ยครับ..(ได้ข้อมูลมาว่ามีรถตู้แต่วิ่งเฉพาะหน้าท่องเที่ยว)
หรือ มีรถโดยสารที่สามารถไปได้มั้ยครับ กลัวว่าจะไปไม่ทัน ทราบว่ารถโดยสาร บ่ายๆก็หมดแล้ว..

ขอบคุณมากครับ..^^

จากคุณ : honeymoonseat
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 55 22:40:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com