Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(สนามบินดอนเมือง) แนะนำ ร้านอาหารราคามิตรภาพ บริเวณอาคาร สนง. ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ด้านล่าง ถามหาร้านอาหาร ราคามิตรภาพ ในสนามบินดอนเมืองกัน
วันนี้ผมขอแนะนำ บริเวณ อาคารสำนักงานท่าอากาศยานดอนเมือง ก็แล้วกันนะครับ

ที่นี้ จะเปิดทุกวัน เวลาประมาณสักเจ็ดโมงครึ่งเช้าก็เริ่มขาย จะถึงบ่ายๆ นะครับ
ราคาก็กันเองครับ ข้าวราดแกงบวกน้ำอัดลมหนึ่งขวด ห้าสิบบาทมีเงินทอนครับ

จริงๆ แล้ว ร้านที่ว่าเหล่านี้จะอยู่ชั้นล่าง บริเวณลานจอดรถ อาคาร สนง. ครับ
แต่ย้ายมาอยู่ข้างบน ตามรีวิวนี้ เนื่องจากด้านล่างโดนน้ำท่วม รอปรับปรุงครับ

จากคุณ : be Ambitious
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 55 21:43:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com